Babban inganci Super Bright lP65 Mai hana ruwa ya raba LED 30w 50w 60w 100w farashin titin hasken rana
HZ-CTY hasken rana LED Street Light | |||||||
Hotuna | Abu NO | Ƙayyadaddun bayanai | Ƙarfin hasken rana | Hanyar sarrafawa | Girman fitila (cm) | EXWPRICE/US | Girman samfuran hotuna |
![]() | HZ-CTY01(30w) | Wutar lantarki: 30W LED SMD3030 Material: Aluminum Jikin Mai hana ruwa: IP65 Lokacin caji: 4-6H Rainday aiki: 2-3days Lokacin aiki:> 12 hours Girman sandar hannu: diamita 60 mm Hanyar shigarwa: hawan bango da hawan hannu ana karɓa | Solar panel: 6V 12W Polycrystalline Baturi: lithium iron phosphate baturi 3.2V 10AH | Induction na Radar+Ikon haske/magariba zuwa firikwensin alfijir | 360*150*70 | 18 USD | ![]() |
![]() | HZ-CTY01(50w) | Ikon: 50W LED SMD3030 Material: Aluminum Jikin Mai hana ruwa: IP65 Lokacin caji: 4-6H Rainday aiki: 2-3days Lokacin aiki:> 12 hours Girman sandar hannu: diamita 60 mm Hanyar shigarwa: hawan bango da hawan hannu ana karɓa | Solar panel: 6V 25W Polycrystalline Baturi: lithium iron phosphate baturi 3.2V 20AH | Induction na Radar+Ikon haske/magariba zuwa firikwensin alfijir | 495*205*70 | 29.5 USD | ![]() |
![]() | HZ-CTY01(60w) | LED Chip: 60W LED SMD3030 Material: Aluminum Jikin Mai hana ruwa: IP65 Lokacin caji: 4-6H Rainday aiki: 2-3days Lokacin aiki:> 12 hours Girman sandar hannu: diamita 60 mm Hanyar shigarwa: hawan bango da hawan hannu ana karɓa | Solar panel: 6V 35W Polycrystalline Baturi: lithium iron phosphate baturi 3.2V 30AH | Induction na Radar+Ikon haske/magariba zuwa firikwensin alfijir | 495*205*70 | 36 USD | ![]() |
![]() | HZ-CTY01 (100w) | LED Chip: 100W LED SMD3030 Material: Aluminum Jikin Mai hana ruwa: IP65 Lokacin caji: 4-6H Rainday aiki: 2-3days Lokacin aiki:> 12 hours Girman sandar hannu: diamita 60 mm Hanyar shigarwa: hawan bango da hawan hannu ana karɓa | Solar panel: 6V 40W Polycrystalline Baturi: lithium iron phosphate baturi 3.2 40AH | Induction na Radar+Ikon haske/magariba zuwa firikwensin alfijir | 700*280*100 | 57 USD | ![]() |
Sabuwar Hasken Hasken Rana: Haske, yanki da lokaci sau biyu ana kwatanta su da wasu a ƙarƙashin sigogi iri ɗaya ta zaɓar manyan beads masu haske na LED tare da ruwan tabarau na ƙirar gani na biyu wanda ke sa hasken ya fi dacewa, yanki mafi girma da ƙari iri ɗaya.
Babban Siya: Yana ɗaya daga cikin mafi arha hasken titi na hasken rana 200W.Ta hanyar inganta tsarin ƙira da samarwa, za mu iya saduwa da bukatun abokan ciniki don babban hasken titin hasken rana yayin rage farashin aiki, kayan aiki da kayan aiki.
High Quality: Aluminum gami gidaje, m da sturdy ginanne, IP65 hana ruwa, dogon rai lithium iron phosphate baturi, faɗuwar rana kashe haske firikwensin, anti-karshe ramut.Kowane bangare ya yi tsufa da maimaita gwaji.
Sauƙi don shigarwa: Samfurin ya zo tare da igiya da madaidaicin ƙarfe na ƙarfe, ana iya shigar da shi a cikin rufi, bango, ƙasa da sauran wurare, tare da kusurwoyi daban-daban.
Yi Gwada: Mun yi alkawarin garantin watanni 36.